Starfsmenn 2017 - 2018

Amanda Christine Carticiano Frístundaleiðbeinandi/Álfakot amandacc@vidistadaskoli.is  
Andrés Þór Þorvarðarson Frístundaleiðbeinandi andresth@vidistadaskoli.is  
Anna Kristín Guðmundsdóttir Deildarstjóri miðstigs AnnaG@vidistadaskoli.is  
Anna Kristín Jóhannesdóttir Aðstoðarskólastjóri annakr@vidistadaskoli.is  
Anna Sigríður Siemsen Félagsmiðstöð annasi@vidistadaskoli.is  
Arianna Ferro Umsjónarkennari ariannaf@vidistadaskoli.is  
Arnar Daði Arnarsson Stuðningsfulltrúi/skólaliði arnard@vidistadaskoli.is  
Ágústa Þorbjörnsdóttir Grunnskólakennari AgustaTh@vidistadaskoli.is  
Ásbjörg Björgvinsdóttir Stuðningsfulltrúi/skólaliði asbjorgb@vidistadaskoli.is  
Áslaug Dóra Einarsdóttir Umsjónarkennari aslaugdora@vidistadaskoli.is  
Ásta Þóra Gísladóttir Skólaliði    
Birna Dís Bjarnadóttir Grunnskólakennari birnadis@vidistadaskoli.is  
Birna Hilmarsdóttir Námsráðgjafi birnah@vidistadaskoli.is  
Björg Jóhannesdóttir Skrifstofustjóri BjorgJ@vidistadaskoli.is  
Björk Þórisdóttir Skólaliði bjorkth@vidistadaskoli.is  
Bozena Harasimczuk Skólaliði í íþróttahúsi bozena@vidistadaskoli.is  
Bryndís Halldórsdóttir Skólaliði bryndish@vidistadaskoli.is  
Bryndís Hulda Ríkharðsdóttir Skólahjúkrunarfræðingur bryndishr@vidistadaskoli.is  
Danuta Konieczna Skólaliði í íþróttahúsi danutak@vidistadaskoli.is  
Davíð Agnar D. Hraunfjörð frístund/stuðningsfltr. davidh@vidistadaskoli.is  
Dýrfinna Baldvinsdóttir Stuðningsfulltrúi dyffa@vidistadaskoli.is  
Edda Arnbjörnsdóttir Deildarstjóri unglingastigs eddarn@vidistadaskoli.is  
Elías Ægir Jónasson Stuðningsfulltrúi ellij@vidistadaskoli.is  
Elín Soffía Harðardóttir Heimilisfræðikennari elinh@vidistadaskoli.is  
Elísabet Kristinsdóttir Stuðningsfulltrúi ekristins@vidistadaskoli.is  
Enok Valsson Skólaliði/Frístund    
Erla Jónatansdóttir Grunnskólakennari erlaj@vidistadaskoli.is  
Ewelina Osmialowska Sérkennari ewelina@vidistadaskoli.is  
G. Harpa Sævarsdóttir Grunnskólakennari harpas@vidistadaskoli.is  
Guðrún Björg Halldórsdóttir Deildarstjóri gudrunb@vidistadaskoli.is  
Guðrún Brynja Rúnarsdóttir Grunnskólakennari gudrunbr@vidistadaskoli.is  
Guðrún Kjartansdóttir Grunnskólakennari gudrunk@vidistadaskoli.is  
Guido Werner Baumer Skólalúðrasveit guido@simnet.is  
Gunnhildur Pálsdóttir Myndmenntakennari gunnhildur@vidistadaskoli.is  
Gústav Garðarsson Stuðningsfulltrúi/skólaliði gustavg@vidistadaskoli.is  
Gyða Kristmannsdóttir Aðstoðarskólastjóri gyda@vidistadaskoli.is  
Hafdís Ólafsdóttir Skólaliði hafdiso@vidistadaskoli.is  
Halla Svavarsdóttir Grunnskólakennari hallas@vidistadaskoli.is  
Haraldur Óli Ólafsson Deildarstjóri  hallio@vidistadaskoli.is  
Helga Ágústsdóttir Grunnskólakennari HelgaA@vidistadaskoli.is  
Helga Magnúsdóttir Skólaliði helgam@vidistadaskoli.is  
Hildur Arna Håkansson Grunnskólakennari hildurh@vidistadaskoli.is  
Hlín Bolladóttir Grunnskólakennari hlinb@vidistadaskoli.is  
Hrafnhildur Helgadóttir Grunnskólakennari hrafnhildurh@vidistadaskoli.is  
Hrefna Sif Heiðarsdóttir Umsjónarkennari hrefnash@vidistadaskoli.is  
Hreiðar Gíslason Íþróttakennari hreidarg@vidistadaskoli.is  
Hrönn Ásgeirsdóttir Grunnskólakennari hronnasg@vidistadaskoli.is  
Hrönn Bergþórsdóttir Skólastjóri hronn@vidistadaskoli.is  
Ian Wilkinson Tónlistarkennari/Skólalúðrasveit ianw@vidistadaskoli.is  
Ingibjörg B. Björnsdóttir Grunnskólakennari ingibjorg@vidistadaskoli.is  
Ingibjörg María Aadnegard Sérkennari ingibjma@vidistadaskoli.is  
Jakobína Elísabet Björnsdóttir Grunnskólakennari jakobinaeb@vidistadaskoli.is  
Jóhanna Ómarsdóttir Umsjónarkennari johannaom@vidistadaskoli.is  
Jóna Margrét Brandsdóttir Umsjónarkennari jonabr@vidistadaskoli.is  
Jósefína V Antonsdóttir Skólaliði jobbav@vidistadaskoli.is  
Júlía Tan Kimsdóttir Grunnskólakennari juliatk@vidistadaskoli.is  
Katrín Hallgrímsdóttir Umsjónarkennari katrinh@vidistadaskoli.is  
Kolbrún Hanna Jónasdóttir Grunnskólakennari kolbrunj@vidistadaskoli.is  
Kolbrún Ýr Gísladóttir Þroskaþjálfi kolbrung@vidistadaskoli.is  
Kristbjörg Kari Sólmundsdóttir Grunnskólakennari kristbjorgk@vidistadaskoli.is  
Kristín Björk Guðbjörnsdóttir Grunnskólakennari kristinbg@vidistadaskoli.is  
Kristín Garðarsdóttir Grunnskólakennari kristing@vidistadaskoli.is  
Kristín I Rögnvaldsdóttir Skólaliði kristinr@vidistadaskoli.is  
Kristín Smáradóttir Grunnskólakennari kristin@vidistadaskoli.is  
Kristjana Jokumsen Deildarstjóri Tómstundamiðstöðvar kristjanaj@vidistadaskoli.is  
Lára Marta Fleckenstein Grunnskólakennari LaraF@vidistadaskoli.is  
Magdalena Gísladóttir Skólaliði magdag@vidistadaskoli.is  
Margrét Sigurgeirsdóttir Grunnskólakennari MargretS@vidistadaskoli.is  
Margrét Brynhildur Gunnarsdóttir Grunnskólakennari margretbg@vidistadaskoli.is  
Margrét Vilhjálmsdóttir Grunnskólakennari margret@vidistadaskoli.is  
Marinó Breki Benjamínsson Stuðn./skólaliði marinobb@vidistadaskoli.is  
María Guðmundsdóttir Gígja Námsráðgjafi mariagi@vidistadaskoli.is  
María Katrín Sveinbjörnsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri Frístund

mariaks@vidistadaskoli.is 

 
María Sverrisdóttir Skólaliði marias@vidistadaskoli.is  
Maríanna Jónsdóttir Umsjónarkennari mariannaj@vidistadaskoli.is  
Marsibil Sigríður Gísladóttir Grunnskólakennari marsibilg@vidistadaskoli.is  
Monika Mariola Sieczkowska Frístundaleiðbeinandi    
Ólafur Valgeir Guðjónsson Smíðakennari olig@vidistadaskoli.is  
Óskar Þormarsson Skólalúðrasveit oskarthormars@gmail.com  
Pétur Hrafn Friðriksson Skólaliði í íþróttahúsi peturhf@vidistadaskoli.is  
Ragnheiður Ólafsdóttir Íþróttakennari RagnheidurO@vidistadaskoli.is  
Rakel Gísladóttir Frístundaleiðbeinandi rakelg@vidistadaskoli.is  
Rakel Sverrisdóttir Grunnskólakennari rakels@vidistadaskoli.is  
Rannveig Vigfúsdóttir Stundakennari

rannveig@vidistadaskoli.is

 
Rúna Berg Petersen Grunnskólakennari runap@vidistadaskoli.is  
Rúna Lísa Þráinsdóttir Íþróttakennari RunaL@vidistadaskoli.is  
Sara Hrund Finnbogadóttir Grunnskólakennari sarahf@vidistadaskoli.is  
Sigríður Jónsdóttir Grunnskólakennari siggaj@vidistadaskoli.is  
Sigríður Þorleifsdóttir Skólaliði siggath@vidistadaskoli.is  
Sigrún Ása Magnúsdóttir Grunnskólakennari sigrunam@vidistadaskoli.is  
Sigrún Reynisdóttir Grunnskólakennari SigrunR@vidistadaskoli.is  
Sigurbjörg Hjartardóttir Grunnskólakennari sigurbjorgh@vidistadaskoli.is  
Sigurður Þ. Ragnarsson Grunnskólakennari siggir@vidistadaskoli.is  
Sigurlaug Ástdís Höskuldsdóttir Sérkennari sigurlaug@vidistadaskoli.is  
Sigurlaug Margrét Ómarsdóttir Þroskaþjálfi sigurlmo@vidistadaskoli.is  
Soffía Thorberg Bergsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri soffiatb@vidistadaskoli.is
 
Sólrún Dröfn Þorgrímsdóttir Sálfræðingur solrundrofn@hafnarfjordur.is
 
Sólrún Hvönn Indriðadóttir Skólaliði
solrunh@vidistadaskoli.is  
Sólveig Baldursdóttir Grunnskólakennari solveigb@vidistadaskoli.is  
Sólveig Edda Bjarnadóttir Grunnskólakennari solveigeb@vidistadaskoli.is  
Stefanía Ólafsdóttir Deildarstjóri sérkennslu stigs StefaniaO@vidistadaskoli.is  
Stefán Haukur Gylfason Tónmenntakennari stefanhaukur@vidistadaskoli.is  
Stefán Helgi Stefánsson Grunnskólakennari stefanhs@vidistadaskoli.is  
Svandís B. Harðardóttir Myndmenntakennari svandish@vidistadaskoli.is  
Svanhildur Ósk Garðarsdóttir Sérkennari svanhog@vidistadaskoli.is  
Svanhvít Valería Sigurðardóttir Skólaliði svanhvits@vidistadaskoli.is  
Vala Hrönn Isabel Pétursdóttir Leiðbeinandi valap@vidistadaskoli.is  
Valgerður Júlíusdóttir Verkefnisstjóri valaj@vidistadaskoli.is  
Valgerður Ýr Ásgeirsdóttir Skólaliði/frístund valgerduryr@vidistadaskoli.is  
Vigdís Klara Aradóttir Tónlistarkennari/Skólalúðrasveit vka@simnet.is  
Þóra Vilbergsdóttir Skólaritari ThoraV@vidistadaskoli.is  
Þórdís Friðbergsdóttir Grunnskólakennari thordisf@vidistadaskoli.is  
Þórdís S. Mósesdóttir Grunnskólakennari THordisM@vidistadaskoli.is  
Þórunn Erla Stefánsdóttir Grunnskólakennari thorunnes@vidistadaskoli.is  
Þórunn Þórarinsdóttir Hraunið félagsmiðstöð thorunn@hafnarfjordur.is  
Þrándur Sigurðsson Íþróttakennari thrandur@vidistadaskoli.is  

Víðistaðaskóli | Víðistaðatún Hrauntunga 7, 220 Hafnarfjörður
Engidalur| Breiðvangur 42, 220 Hafnarfjörður
Sími 595 - 5800 | Netfang vidistadaskoli@vidistadaskoli.is